vk ak kodieu anh biett ghen不知道翻译什么

请帮忙翻译越南文 (越南翻中文) - 怎么办? - 怎么治?
John Kraft 提问:
请帮忙翻译越南文 (越南翻中文)
A& e di lay chong a dau don guc nga .cu muon chet.nhu anh chap han& dc .chu bonh dung lam vay a kon hieu gi anh chieu kon noiB. tai vi ko biet anh ghen giu vay A.tai vi e thay a kich co ghe.e ngi a kon yeu e nen e moi lam vay phai kon&& ma thoi minh bo wa chuyen do di nha&&&em bam roi ha 更多: &&&&ding&B. em xuong may chut xiu nhe&&& thoi bua sau minh noi chuyen nhe anh&em di cong chuyen chut dayA. ngay mai heB.& uh& xin loi anh nhe&& em ban chut chuyen
Himanshu 回答:
A& e di lay chong a dau don guc nga .cu muon chet.。妳去嫁人我会倒死,一直想死nhu anh chap han& dc .chu bonh dung lam vay a kon hieu gi anh chieu kon noi我会可以承认,要是站起来让我不懂什么 我真让了不说B. tai vi ko biet anh ghen giu vay 。因为不知道你会吃什么醋A.tai vi e thay a kich co ghe.。因为妳看到我说不好听e ngi a kon yeu e nen e moi lam vay phai kon妳想我不爱妳 所以妳才这么做是吗&& ma thoi minh bo wa chuyen do di nha而是算了那件事不要里了&&&em bam roi ha妳按了吗&&&&ding&B. em xuong may chut xiu nhe。我要下线一下喔&&& thoi bua sau minh noi chuyen nhe anh&好了改回我们在聊天哥喔em di cong chuyen chut day我要有事一下A. ngay mai he。明天唷B.& uh& xin loi anh nhe&& em ban chut chuyen。嗯 对不起喔
我忙有事嘛
最新问题:,,,,,,,,,,,,,,,
CopyRight & 2018
All Rights Reserved短信翻译 越南文翻译中文 谢谢大大翻译 - 怎么办? - 怎么治?
Santiago Lezica 提问:
短信翻译 越南文翻译中文 谢谢大大翻译
7.Dung jan anh em nho .anh xin loi .anh cung biet ghen va rat ghen day .nhung anh so em ko vui len ju o trong long ko bieu lo ra cho em biet anh dang ghen day thoi .dung jan anh nho em yeu8.Em ko muon nghe thoi vay .anh ko phien em nua .ngu ngon9.Neu em da wiet dinh nhu vay .anh cung ko niu keo em nua .anh ton trong wiet dinh nay cua em .tu nay anh se ko lam phien em nua .chuc em vui ve .ngu ngon 更多: 1.Anh xin loi anh ko muon chia tay voi em .di lam can than em nho .hon em2.Neu em da tim dc nguoi mang cho em hp va vui ve thi em cu vui ve em nho .xin loi da lam phien em thoi jan wa
Junior Mayhé 回答:
7.Dung jan anh em nho .anh xin loi .anh cung biet ghen va rat ghen day .nhung anh so em ko vui len ju o trong long ko bieu lo ra cho em biet anh dang ghen day thoi .dung jan anh nho em yeu妳啊别生气我,我对不起,我也会吃醋也很会讨厌的,但我一直怕妳听到不愉快所以藏在心里面,不让它出现给你知道我正在吃错而已,亲爱的别生我的气了,8.Em ko muon nghe thoi vay .anh ko phien em nua .ngu ngon妳不想听那算了,我也不会打扰妳了,晚安9.Neu em da wiet dinh nhu vay .anh cung ko niu keo em nua .anh ton trong wiet dinh nay cua em .tu nay anh se ko lam phien em nua .chuc em vui ve .ngu ngon如妳这样的决定,我也不再拉近妳了。我会尊重妳的决定,从现在我不会再打扰妳了,住妳愉快,晚安1.Anh xin loi anh ko muon chia tay voi em .di lam can than em nho .hon em我像妳道歉,我不想跟你分手,上班要小心喔,亲妳2.Neu em da tim dc nguoi mang cho em hp va vui ve thi em cu vui ve em nho .xin loi da lam phien em thoi jan wa 如有人带给你幸福及快乐那你要快乐去吧,抱歉以麻烦到你了,请别生气喔
最新问题:,,,,,,,,,,,,,,,
CopyRight & 2018
All Rights Reserved13哥|城里的人不知道什么是爱 - 歌单 - 网易云音乐
13哥|城里的人不知道什么是爱
昨天,一个陌生人问我,
嘿,朋友,你的家在哪里,
这个问题把我难住了,
你知道我离家太久,
让我想一想我的童年和家乡,
让我想一想我的爹和娘,
让我再想一想我的过去和家乡,
让我想一想我的爹和娘。
昨天,一个陌生人问我,
嘿,朋友,你的家在哪里,
这个问题把我难住了,
你知道我离家太久,
让我想一想我的童年和家乡,
让我想一想我的爹和娘,
让我再想一想我的过去和家乡,
让我想一想我的爹和娘。
——李志 家乡
播放:431次
喜欢这个歌单的人
网易云音乐多端下载
同步歌单,随时畅听320k好音乐
网易公司版权所有(C)杭州乐读科技有限公司运营:
违法和不良信息举报电话:6
举报邮箱:}

我要回帖

更多关于 halepaghen 的文章

更多推荐

版权声明:文章内容来源于网络,版权归原作者所有,如有侵权请点击这里与我们联系,我们将及时删除。

点击添加站长微信